QC Ugreen
 

Dây nhảy quang SC-SC Single-mode: 

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

  •  
  • Dây nhảy quang Single-mode
  • Hình ảnh Dây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC
  •  

  • Đặc điểm kỹ thuật:
    Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
    - Số lần kết nối: 1000 lần
    - Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    - Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    - Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
     
    Thông tin sản phẩm:
    Loại:SC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
    Đầu kết nối: SC/SC
    Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
    Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
    Bước sóng: 1310, 1550 nm
    Độ uốn cong: R = 3cm
    Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
    Lực nghiền nát: 550N/cm
        
    Kích cỡ, màu sắc: 
    Đường kính cáp: 3.0mm
    Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
    Vỏ: PVC (OFNR-rated)
    Màu vỏ: Vàng
    Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Sản phẩm cùng loại
hotline
HTKT-BH
Download driver
nt
Thiết kế website
banner
Ugreen Việt Nam
Bộ chia usb - hub usb 4 cổng 7 cổng 10 cổng chính hãng
Cáp mini displayport to vga, hdmi
Dây Cáp chuyển HDMI và Mini HDMI sang VGA
Cáp hdmi 2.0 Ugreen
Bộ gộp 5 hdmi ra 1 màn hình Ugreen
Cáp chia 3,5mm Ugreen
Thông tin tài khoản
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC NHẤT TÍN - MST: 0101548508