QC Ugreen

Dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 10m (dây đôi)

Thông tin sản phẩm 
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật & hình ảnh của dây nhẩy quang


 

DÂY NHẢY QUANG Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 10m (dây đôi)

 

Đặc điểm: dây nhảy quang Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 10m (dây đôi)
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật Multi-mode chuẩn SC-SC - SM dài 10m (dây đôi)

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối ST

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc

 Đường kính vỏ ngoài

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core

 SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding

 125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng


Sản phẩm cùng loại
hotline
HTKT-BH
Download driver
nt
Thiết kế website
banner
Ugreen Việt Nam
Bộ chia usb - hub usb 4 cổng 7 cổng 10 cổng chính hãng
Cáp mini displayport to vga, hdmi
Dây Cáp chuyển HDMI và Mini HDMI sang VGA
Cáp hdmi 2.0 Ugreen
Bộ gộp 5 hdmi ra 1 màn hình Ugreen
Cáp chia 3,5mm Ugreen
Thông tin tài khoản
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC NHẤT TÍN - MST: 0101548508