QC Ugreen

Dây nối quang 0.9, dài 1,5m, Simplex SC/UPC; SC/APC


Thông tin sản phẩm : Dây nối quang Simplex SC/UPC ; SC/APC

Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Đặc điểm cáp nối quang :

1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m 

Thông số kỹ thuật

   

 Loại dây

 SC Single-Mode

 Đầu kết nối

 SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 1310~1510nm

 Độ uốn cong

 R≥3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC

 Lực nghiền nát

 ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

Kích cỡ

 Đường kính lớp bảo vệ

 0.9mm

 Đường kính Core

 9 microns

 Đường kính Cladding

125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm

 Màu

 Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu

 Chiều dài

 1.5m 3m 5m

Thông số kỹ thuật chi tiết

 Parameter

Unit

SC Connector

PC

UPC

APC

 Insertion Loss(Typical)

dB

≤0.25

≤0.2

≤0.2

 Return Loss

dB

≥45

≥50

≥65

 Operating Wavelength

nm

1310, 1510

 Exchangeability

dB

≤0.2

 Vibration

dB

≤0.2

 Operating Temperature

ºC

-40~+75

 Storage Temperature

ºC

-45~+85

 Cable Diameter

mm

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Kết quả hình ảnh cho Dây nối quang 0.9, dài 1,5m, Simplex SC/UPC; SC/APC
Sản phẩm cùng loại
hotline
HTKT-BH
Download driver
nt
Thiết kế website
banner
Ugreen Việt Nam
Bộ chia usb - hub usb 4 cổng 7 cổng 10 cổng chính hãng
Cáp mini displayport to vga, hdmi
Dây Cáp chuyển HDMI và Mini HDMI sang VGA
Cáp hdmi 2.0 Ugreen
Bộ gộp 5 hdmi ra 1 màn hình Ugreen
Cáp chia 3,5mm Ugreen
Thông tin tài khoản
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC NHẤT TÍN - MST: 0101548508