QC Ugreen

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000Mbps GNETCOM GNC-2211S-20

Media converter quang 10/100/1000M 2 sợi quang GNETCOM GNC-2211S-20 Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Gigabit ,gồm một cặp truyền nhận Sản phẩm được sản xuất bởi nhà máy sản xuất HOLINK - Thương hiệu GNETCOM, Truyền bằng đường truyền cáp quang có thể mở rộng khoảng cách tương đối xa với chế độ sợi quang single mode 20km multimode 2km

Media converter quang GNC-2211S-20 kết nối 2 sợi quang tốc độ 10/100/1000Mbps tự động cảm nhận, tạo điều kiện nâng cấp mạng. Được xây dựng trong lõi chuyển mạch hiệu quả để thực hiện kiểm soát lưu lượng và giảm các gói phát song full-duplex và half-duplex tự động cảm nhận
Tích hợp lõi chuyển mạch hiệu quả để thực hiện kiểm soát luồng và giảm các gói quảng bá
Full-duplex và half-duplex tự động cảm biến
Hỗ trợ kết nối chéo tự động của các giao diện cặp xoắn, tạo thuận lợi cho việc vận hành và lắp đặt hệ thống
Thông báo lỗi liên kết hỗ trợ (LFA) với công tắc nhúng tùy chọn (duy nhất)

Chuyển đổi quang GNETCOM 2 sợi hỗ trợ 10/100/1000Mbps lưu trữ & chuyển tiếp và 1000Mbps truyền dẫn tín hiệu với tùy chọn dip-switch (độc đáo)
Hỗ trợ truyền các gói tin dài lên tới 1600 byte
Hỗ trợ truyền tải các gói VLAN dài thêm
Hỗ trợ chất lượng dịch vụ (QoS), đảm bảo việc truyền các gói VoIP
Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng dự phòng
Tiêu thụ điện năng cực thấp, nhiệt độ thấp, hiệu suất ổn định và tuổi thọ cao

Thiết bị chuyển đổi quang điện GNC-2211S-20 có thể kết hợp với converter quang, switch quang tốc độ 10/100/1000M để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện. Sơ đồ kết nối bộ chuyển đổi quang điện truyền tải qua cáp quang single mode 0-20km, multi mode 0-2km.

Thông số kỹ thuật Converter quang Gnetcom 2 sợi 10/100/1000Mbps  (P/N: GNC-2211S-20)
  • Chế độ truy cập: 1000Mbps , Gigabit Ethernet
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS
  • Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm
  • Khoảng cách truyền dẫn, Đa mode: 220m (sợi kích thước: 62.5 / 125μm) / 550m (sợi có kích thước: 50 / 125μm)
  • Chế độ song song kép: 25/40/60 / 80Km, Single-fiber chế độ đơn: 25 / 40Km
  • Cặp xoắn loại -5: 100m, Port: Một đầu nối RJ45, được kết nối với cặp xoắn STP / UTP-5
  • Một cổng quang: Multi-mode SC / ST (kích thước sợi: 50,62.5 / 125μm)
  • Chế độ đơn SC (kích thước sợi: 9 / 125μm)
  • Độ trễ: <10us Led
  • PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết / hành động quang học)
  • FDX (FX full duplex); TP LINK / ACT (xoắn đôi liên kết / hành động)
  • TP 1000 (tốc độ truyền 1000M của cặp xoắn),
  • TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)
  • Nguồn điện : 5V-1A, 5W
  • Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC, Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%; Duy trì nhiệt độ: -40 ~ 70ºC
  • Duy trì độ ẩm: 5% ~ 90% không ngưng tụ
  • Kích thước: 26mm (H) * 70mm (W) * 94mm (D) (nguồn điện bên ngoài)
  • Thương hiệu: GNETCOM


Cáp HDMI | Cáp VGA | Cáp USB | Bút trình chiếu | Unitek | Cáp Displayport | Cáp chuyển đổi | Bộ chuyển đổi HDMI |Kéo dài VGA Extender | Kéo dài HDMI Extender | Lặp sóng Wifi Repeater | USB to Lan | Bộ phát Wifi | Cáp lập trình PLC | Cáp Com RS232 | Chuyển đổi usb ra com | Sản phẩm chính hãng Ugreen | Bộ chia HDMI | Modem Fax USB | Kéo dài HDMI cáp đồng trục | Card Capture Video | Cáp kết nối tivi Iphone, Macbook | Cáp HDMI 2.0 | Dây usb Type C | Cáp HDMI Ugreen | Cáp USB Máy in | Bộ Chia DVI 
Sản phẩm cùng loại
hotline
HTKT-BH
Download driver
nt
Thiết kế website
banner
Ugreen Việt Nam
Bộ chia usb - hub usb 4 cổng 7 cổng 10 cổng chính hãng
Cáp mini displayport to vga, hdmi
Dây Cáp chuyển HDMI và Mini HDMI sang VGA
Cáp hdmi 2.0 Ugreen
Bộ gộp 5 hdmi ra 1 màn hình Ugreen
Cáp chia 3,5mm Ugreen
Thông tin tài khoản
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC NHẤT TÍN - MST: 0101548508