QC Ugreen

Thiết bị kéo dài HDMI qua cáp quang Multi mode 20km kèm USB HOLINK HL-HDMI-1USB-3G-20TR

Thiết bị kéo dài quang Holink HL-HDMI-1USB-3G-20TR được sử dụng để truyền tín hiệu HDMI, audio ,USB qua cáp quang Single mode và Multi mode với tốc độ truyền dẫn đạt 3Gbps. Công nghệ chuẩn không nén giúp thiết bị truyền tải hình ảnh sắc nét với độ phân giải cao 1920x1080P.

- Đặc điểm nổi trội hơn so với các dòng sản phẩm hiện hành
- Độ phân giải: 1920x1080P (1080P/60Hz)
- Băng thông 3Gbps (Chuẩn hình ảnh không nén)
- Hỗ trợ xuất ra cổng âm thanh 3.5mm
- Hỗ trợ 2 cổng usb cho việc sử dụng chuột và bàn phím
- Bước sóng quang: MM (850nm), SM (1310nm/1550nm)
- Khoảng cách kết nối: 0~ 2KM ( Multi mode); 0~20km (Single mode)
- Điện áp : DC 12V-1A
- Thương hiệu:  Holink
- Bộ sản phẩm gồm: 1 bộ 2 chiếc, 2 bộ cấp nguồn 12V1A

1

Cáp HDMI | Cáp VGA | Cáp USB | Bút trình chiếu | Unitek | Cáp Displayport | Cáp chuyển đổi | Bộ chuyển đổi HDMI |Kéo dài VGA Extender | Kéo dài HDMI Extender | Lặp sóng Wifi Repeater | USB to Lan | Bộ phát Wifi | Cáp lập trình PLC | Cáp Com RS232 | Chuyển đổi usb ra com | Sản phẩm chính hãng Ugreen | Bộ chia HDMI | Modem Fax USB | Kéo dài HDMI cáp đồng trục | Card Capture Video | Cáp kết nối tivi Iphone, Macbook | Cáp HDMI 2.0 | Dây usb Type C | Cáp HDMI Ugreen | Cáp USB Máy in | Bộ Chia DVI 
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
hotline
Đại lý chính hãng UGREEN 2021
Download driver
nt
Thiết kế website
banner
Ugreen Việt Nam
Bộ chia usb - hub usb 4 cổng 7 cổng 10 cổng chính hãng
Cáp mini displayport to vga, hdmi
Dây Cáp chuyển HDMI và Mini HDMI sang VGA
Cáp hdmi 2.0 Ugreen
Bộ gộp 5 hdmi ra 1 màn hình Ugreen
Cáp chia 3,5mm Ugreen
Thông tin tài khoản
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC NHẤT TÍN - MST: 0101548508